Editorial Team

KAMATI KUU YA UHARIRI/EXECUTIVE EDITORIAL COMMITTEE

Jina

Taasisi

Baruapepe

1. Dkt. Issaya Lupogo (Mhariri Mkuu/Chief Editor)

 

Chuo Kikuu Mzumbe, Tanzania

islupogo@mzumbe.ac.tz

2. Bw. Hassan R. Hassan (Mhariri Msaidizi/Associate Editor)

 

Chuo Kikuu cha Waislamu cha Morogoro, Tanzania

hassrash87@gmail.com

3. Dkt. Athumani S. Ponera

Chuo cha Kumbukumbu ya Mwalimu Nyerere – Kampasi ya Karume, Tanzania

atponeraman@gmail.com

4. Dkt. Mussa Hans

Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Tanzania

mussahans30@gmail.com

5. Dkt. Jane Barongo – Afisa Elimu Sekondari

Halmashauri ya Wilaya ya Kilombero, Tanzania

barongojane@yahoo.co.uk

6. Dkt. Mnata Daniel Resani 

Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Tanzania

 

mnata.resani@habari.go.tz

7. Prof. Kyallo Wadi Wamitila

 Chuo Kikuu cha Nairobi, Kenya

wamitila@hotmail.com

8. Prof. Joshua S. Madumulla

Chuo Kikuu Kishiriki cha Kikatoliki Mbeya, Tanzania

mwangamillo2015@yahoo.com

 

WAHARIRI WASAIDIZI/ASSISTANT EDITORS

Jina

Taasisi

Baruapepe

1.       Dkt. Filipo Lubua

Chuo Kikuu cha Pittsburgh, Pennsylvania, Marekani

lubua@pitt.edu

2.       Dkt. Pendo Mwashota

 

Chuo Kikuu Kishiriki cha Elimu Mkwawa (Chuo Kishiriki cha Chuo Kikuu cha Dar es Salaam), Tanzania

pmwashota@gmail.com

3.       Dkt. Gervas Kawonga

Chuo Kikuu Kishiriki cha Elimu Mkwawa (Chuo Kishiriki cha Chuo Kikuu cha Dar es Salaam), Tanzania  Bara

kawongag@yahoo.com

4.      Dkt. Neema Sway  

Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Tanzania

swaynancy02@gmail.com 

5.      Dkt. Sarah Ngesu 

Chuo Kikuu cha South Eastern Kenya, Kenya

sarahngesu@gmail.com

6.      Dkt. Adria Fuluge

Chuo Kikuu Mzumbe, Tanzania

adfuluge@mzumbe.ac.tz 

7.      Dkt. Willy Migodela

 Chuo Kikuu Kishiriki cha Askofu Mkuu Yakobo, Tanzania

migodela@hotmail.com

8.        Dkt. Masereka Levi Kahaika

 

Chuo Kikuu cha Makerere, Uganda

kahaika8@gmail.com

 

KAMATI YA WASHAURI/ADVISORY COMMITTEE

Jina

Taasisi

Baruapepe

1. Prof. Shani Omari  Mchepange

Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Tanzania

shanom@yahoo.co.uk 

2. Bw. Abdilatif Abdalla

Chuo Kikuu cha Leipzig, Ujerumani

abdalla@uni-leipzig.de

3. Dkt. Rafiki Yohana Sebonde

Chuo Kikuu cha Dodoma, Tanzania  Bara

ryohana@yahoo.co.uk 

4. Dkt. Richard Wafula

 Chuo Kikuu cha Kenyatta,  Kenya

wafula.richard@ku.ac.ke

5. Prof. Casmir  Rubagumya

 Chuo Kikuu cha St. John cha Tanzania, Tanzania

crubagumya@sjut.ac.tz

6. Dkt. Shadidu Ndossa

Chuo Kikuu cha St. John cha Tanzania, Tanzania

shadidu@gmail.com

7. Dkt. Zuhura Badru

Chuo Kikuu cha Dodoma, Tanzania

badrulisajr@gmail.com

Journal Identifiers


eISSN: 2591-7013
print ISSN: 2665-0789